Language
English
Español
简体中文
繁體中文
Português (BR)
Français
العربية
हिन्दी
Русский
Deutsch
日本語
Italiano
Bahasa Indonesia
Türkçe
한국어
Tiếng Việt
ไทย
Polski
Nederlands
SCORES
NEWS
บาสเกตบอล
Divizia A
สถิติ คะแนน และประตูของ Santa Szabolcs
SS
Santa Szabolcs
รายละเอียด
ฤดูกาล
แมตช์
อาชีพ
i
สถิติรวมตลอดอาชีพคำนวณจากข้อมูลบ็อกซ์สกอร์ที่มีอยู่
×
ทั้งหมด
Summary
ปี
ทีม
G
MIN
PTS
REB
AST
FG%
3P%
FT%
DD2
TD3
2025-2026
29
26:05
11.3
6.7
1.1
59.4%
0.0%
78.1%
6
0
Divizia A
29
26:05
11.3
6.7
1.1
59.4%
0.0%
78.1%
6
0
2025
5
23:27
9.6
5.6
2
68.0%
0%
93.3%
1
0
Romanian Cup
5
23:27
9.6
5.6
2
68.0%
0%
93.3%
1
0
2024-2025
34
26:57
12.6
6.4
1.7
59.7%
0.0%
78.9%
1
0
Divizia A
34
26:57
12.6
6.4
1.7
59.7%
0.0%
78.9%
1
0
2024
4
30:01
18.5
9.5
2.2
66.7%
0.0%
75.0%
2
0
Romanian Cup
4
30:01
18.5
9.5
2.2
66.7%
0.0%
75.0%
2
0
2023-2024
24
26:02
12.1
5.6
1
60.1%
0.0%
77.0%
1
0
Divizia A
24
26:02
12.1
5.6
1
60.1%
0.0%
77.0%
1
0
2023
2
23:54
10.5
8
1.5
53.3%
0%
100.0%
1
0
Romanian Cup
2
23:54
10.5
8
1.5
53.3%
0%
100.0%
1
0
ตำนาน
G
จำนวนนัดที่ลงเล่น
MIN
นาทีเฉลี่ย
PTS
คะแนนเฉลี่ย
REB
รีบาวด์เฉลี่ย
AST
แอสซิสต์เฉลี่ย
FG%
เปอร์เซ็นต์การยิงลง
3P%
เปอร์เซ็นต์การยิงสามแต้ม
FT%
เปอร์เซ็นต์การยิงลูกโทษ
DD2
ดับเบิล-ดับเบิล
TD3
ทริปเปิล-ดับเบิล
กรอง
×
2023 - 2025
ทีม
ทุกทีม
CSM Targu Mures
เหย้า/เยือน
รวม
เหย้า
เยือน
โหมดสถิติ
ต่อ 90 นาที
รวม
รีเซ็ต
ใช้งาน
เลือกการแข่งขัน
×
สโมสร
ทีมชาติ
Competitions
ทั้งหมด
Divizia A
Romanian Cup