Language
English
Español
简体中文
繁體中文
Português (BR)
Français
العربية
हिन्दी
Русский
Deutsch
日本語
Italiano
Bahasa Indonesia
Türkçe
한국어
Tiếng Việt
ไทย
Polski
Nederlands
SCORES
NEWS
บาสเกตบอล
B2.League
สถิติ คะแนน และประตูของ M. M. Lightfoot
MM
M. M. Lightfoot
รายละเอียด
ฤดูกาล
แมตช์
อาชีพ
i
สถิติรวมตลอดอาชีพคำนวณจากข้อมูลบ็อกซ์สกอร์ที่มีอยู่
×
ทั้งหมด
Summary
ปี
ทีม
G
MIN
PTS
REB
AST
FG%
3P%
FT%
DD2
TD3
2025-2026
56
27:03
15.1
9
1
59.9%
37.7%
56.9%
25
0
B2.League
46
30:07
17.1
10.3
1
59.7%
38.2%
57.0%
25
0
B League
10
12:57
5.5
3.2
0.8
63.9%
0.0%
56.2%
0
0
2024-2025
59
30:35
13.1
10.5
1.1
57.1%
26.1%
56.0%
30
0
B2.League
59
30:35
13.1
10.5
1.1
57.1%
26.1%
56.0%
30
0
2024
3
24:34
11.3
4.7
0.3
70.0%
0%
50.0%
0
0
Pro Basketball League
3
24:34
11.3
4.7
0.3
70.0%
0%
50.0%
0
0
2023-2024
32
19:06
11.7
5.6
0.5
65.0%
20.0%
55.7%
3
0
BNXT League
32
19:06
11.7
5.6
0.5
65.0%
20.0%
55.7%
3
0
2023
2
19:04
9.5
7.5
0.5
58.3%
0%
62.5%
0
0
เบลเยียม คัพ
2
19:04
9.5
7.5
0.5
58.3%
0%
62.5%
0
0
ตำนาน
G
จำนวนนัดที่ลงเล่น
MIN
นาทีเฉลี่ย
PTS
คะแนนเฉลี่ย
REB
รีบาวด์เฉลี่ย
AST
แอสซิสต์เฉลี่ย
FG%
เปอร์เซ็นต์การยิงลง
3P%
เปอร์เซ็นต์การยิงสามแต้ม
FT%
เปอร์เซ็นต์การยิงลูกโทษ
DD2
ดับเบิล-ดับเบิล
TD3
ทริปเปิล-ดับเบิล
กรอง
×
2023 - 2025
ทีม
ทุกทีม
Kumamoto
Mechelen
Nagasaki
เหย้า/เยือน
รวม
เหย้า
เยือน
โหมดสถิติ
ต่อ 90 นาที
รวม
รีเซ็ต
ใช้งาน
เลือกการแข่งขัน
×
สโมสร
ทีมชาติ
Competitions
ทั้งหมด
B2.League
B League
Pro Basketball League
BNXT League
เบลเยียม คัพ